Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 16 của 16
    bộ nguồn bạn định mua đã đủ xài cho cấu hình bạn đang dùng và đáp ứng được cho dòng card bạn định mua . nhưng mình góp ý bạn nên mua bộ nguồn có công suất thực từ 500w trở lên để đỡ tốn kém cho việc nâng cấp sau này và dễ dàng cho các tác vụ hoạt động của máy một cách trơn tru mà không sợ tụt điện năng

bạn dùng phần mềm gì để xem max memory của ram vậy ?

max temperature của core dual và core 2 dual là nhiêu vậy bạn ?

với cái main như vậy thì bây h cắm max là con 9600gt này hay là vẫn hơn được ?

Trích dẫn Gửi bởi yakuma57
    với cái main như vậy thì bây h cắm max là con 9600gt này hay là vẫn hơn được ?

chỉ sợ bạn không đủ nhiệt thôi chứ bạn sài cái 1gb đảm bảo hết chê .nhưng khuyến cáo là nên sử dụng nguồn 450w trở nên .

đây bạn chơi con này .tôi vẫn mơ ước mà chưa có điều kiện để sử dụng

nâng lên con 5770 kia thì chắc phải nâng luôn cả cái cpu mất kô có khi nghẽn cổ chai chết

bạn chú ý khi nâng card đồ họa nhé nếu như bạn nâng mà không đủ nguồn thì không nói nhưng chipset cử lý trên main của bạn mà nó không đáp ứng được thì nó kéo theo cả hệ thống ỳ xuống . bạn phải phối hợp nhịp nhàng giữa cpu , ram , vga card ( card đồ họa ) và mainboard ( một máy mạnh không thể thiếu 1 cơ thể khỏe mạnh )

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12