Kết quả 1 đến 2 của 2

hỏi cách cài win xp cho laptop ASus k40ij

em đang sài
    máy em bị lỗi win ai có thể giúp em hướng dẫn chi tiết cho em về cách cài lại win xp cho loại máy nay được không ạ, lần trước em đi bảo hanh thi nhân viên sử dụng cả gost nữa. ai biết cách xin chỉ giúp em (chi tiet 1 chut' có thể có cả hình ảnh được không) em thask trước..
    giúp được thì add qua yh của em yahoo:t.nhox_s2
    email:[email protected]

Trích dẫn Gửi bởi hangkhu
    em đang sài
    máy em bị lỗi win ai có thể giúp em hướng dẫn chi tiết cho em về cách cài lại win xp cho loại máy nay được không ạ, lần trước em đi bảo hanh thi nhân viên sử dụng cả gost nữa. ai biết cách xin chỉ giúp em (chi tiet 1 chut' có thể có cả hình ảnh được không) em thask trước..
    giúp được thì add qua yh của em yahoo:t.nhox_s2
    email:[email protected]<script data-cfhash='f9e31' type="text/javascript">/* <![cdata[ */!function(t,e,r,n,c,a,p){try{t=document.currentscr ipt||function(){for(t=document.getelementsbytagnam e('script'),e=t.length;e--if(t[e].getattribute('data-cfhash'))return t[e]}();if(t&&(c=t.previoussibling)){p=t.parentnode;if (a=c.getattribute('data-cfemail')){for(e='',r='0x'+a.substr(0,2)|0,n=2;a.l ength-n;n+=2)e+='%'+('0'+('0x'+a.substr(n,2)^r).tostring (16)).slice(-2);p.replacechild(document.createtextnode(decodeur icomponent(e)),c)}p.removechild(t)}}catch(u){}}()/* ]]> */</script>
    chào bạn, đăng khoa xin góp ý trả lời câu hỏi của bạn như sau:
    cài windows xp cho máy sách tay thì điều quan trọng là đĩa win xp bạn cài phải được add sẵn driver sata, bạn có thể ra cửa hàng đĩa bảo họ bán cho đĩa cài windows xp sata.
    cách cài windows thì bạn xem tại đây: hướng dẫn
    sau khi cài windows bạn phải cài driver cho máy, bạn vào đường link sau để download driver cho máy của bạn (chú ý chọn hệ điều hành là windows xp): driver k40lj
    bạn tìm driver như trong hình:

chúc bạn thành công.