Kết quả 1 đến 7 của 7

Giúp e sửa âm thanh với các bác ơi????

máy của e e k biết mắc phải lỗi gì mà bây giờ âm thanh máy e k thể phát đc. khi e vào biểu tượng âm thanh trên taskbal thì vào nó hiển thị là trống hết. các bác giúp e sửa với? e xin cảm ơn các bác trước

bạn ơi tình trạng của bạn mình đã từng bị qua rồi !!

cách duy nhất là bạn cài lại máy hoặc nếu có bảng ghost thì bạn nên ghost lại la ok

chuc bạn may man!!!!

k có cách nào nữa sao bạn? giờ cài lại mmays thì mình lại k có đĩa driver, download tren mạng về k chuẩn tẹo gì

k có cách nào nữa sao bạn? giờ cài lại mmays thì mình lại k có đĩa driver, download tren mạng về k chuẩn tẹo gì
    không có đĩa lại không chịu down driver trên mạng về, còn cách nào nữa đây??

p/s: tìm driver trên internet không khó như nhiều người nghĩ, học một lần - dùng cả đời!

Trích dẫn Gửi bởi thangbuivan.cntt
    máy của e e k biết mắc phải lỗi gì mà bây giờ âm thanh máy e k thể phát đc. khi e vào biểu tượng âm thanh trên taskbal thì vào nó hiển thị là trống hết. các bác giúp e sửa với? e xin cảm ơn các bác trước
    bạn nói thông tin chẳng rõ tí nào. ít nhất là phải có dòng gì để biết mới tìm giúp bạn được chứ.
    hoặc bạn phải dùng phần mềm để nó hỗ trợ bạn tìm driver cho thiết bị đó. mình vẫn hay dùng driver genius.

bạn đừng quá no lắng như vậy , bạn hãy nói thật chi tiết và kèm theo hình ảnh để cho mọi người giải quyết cho , mình nghĩ bạn không đến lỗi phải cài lại đâu

chao ban

Trích dẫn Gửi bởi thangbuivan.cntt
    nếu ma nhu minh nói thi ban lam theo minh nha ok. khi mất âm thanh bạn khởi động lại thì âm thanh co lai dung hok. neu nhu vay ban hay vao day down cai nay ve la lỗi và diệt virut la ok liên. nho la khoi dong lai máy tính nua nha: http://diendan.zing.vn/vng/showthread.php?t=1897426
    thấy duoc thi thanks minh^^!